สำนักงานเลขานุการกรม |
|
นางสาวอารี พลดี |
เลขานุการกรม |
ฝ่ายแผนและประเมินผล |
|
นางสาวจุฑามาส อุ่นปุณฑริก |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ |
นายกมล หมื่นยุทธ |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ |
นายกิตติพล เพิ่มพูล |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ |
งานบริหารทั่วไป |
|
นางรัชนีวรรณ ละออ |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน |
นายเศกสรร ศึกษาการณ์ |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน |
นางสาวณิชาต์ ปราบมนตรี |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน |
-ว่าง- |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน |
ฝ่ายการเจ้าหน้าที่ |
|
นายวิศรุต ขาวลิขิต |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ |
นางสาวอภิษฐา อิ่มปิติวงษ์ |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ |
นางสาวมณทิพา นิลถาวรกุลชัย |
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ |
นางสาวกังสดาล อนุพันธ์ |
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ |
-ว่าง- |
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน |
ฝ่ายคลัง |
|
นางสมบุญ ศรีชูเปี่ยม |
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีอาวุโส |
นางสาววราภรณ์ รอดไหม |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ |
นางสาวมนชยา ปานสำราญ |
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน |
นางสาวนราวรรณ กันเกตุ |
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน |
นางสาวนิตยา มีเสม |
นักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ |
ฝ่ายช่วยอำนวยการและประชาสัมพันธ์ |
|
นางสาวกัณธวัฒน์ รัตนสุนทรสิทธิ์ |
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ |
นายอภิเดช บุญสงค์ |
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ |
นางสาววลัยพร จรดล |
เจ้าพนักงานห้องสมุดชำนาญงาน |
นายนคร เชียงของ |
นายช่างศิลป์ชำนาญงาน |
ลูกจ้างประจำ |
|
น.ส.สุวัฒนา โรจนประดิษฐ์ |
พนักงานพิมพ์ |
น.ส.อุไรวรรณ รักวิทยา |
พนักงานพิมพ์ กองธรรมศาสตร์ฯ |
นางวริยา สาลี |
พนักงานพิมพ์ กองวิทยาศาสตร์ |
น.ส.อรไท สานิเทศ |
พนักงานพิมพ์ กองศิลปกรรม |
นางธัญพร เศวตนัย |
พนักงานพิมพ์ กองศิลปกรรม |
นายวิศาล ศรีจาด |
พนักงานขับรถยนต์ |
นายจิรโรจน์ พัฒนมงคลพงศ์ |
พนักงานขับรถยนต์ |
นายสนิท วะมะพุทธา |
พนักงานบริการ |
นายสมดี นาทองรัตน์ | พนักงานบริการ |
นายชัยพฤกษ์ เรือนก้อน |
พนักงานบริการ |
นางสมควร อภัยนุช |
พนักงานบริการ |
นายสุรัตน์ ประกอบทอง |
พนักงานบริการ |
พนักงานจ้างเหมา |
|
นางสาวกุลนิษฐ์ ชูเมือง |
พนักงานบริหารงานทั่วไป (ประจำชั้น ๒) |
นางสาวทิพย์ภาภรณ์ ร้ายเภท |
เจ้าหน้าที่นิติกร |
นางสาวศุภาวดี เมฆแดง |
พนักงานธรุการ ประจำฝ่ายการเจ้าหน้าที่ |
นายเกรียงไกร บุญอินทร์ส่ง |
พนักงานขับรถยนต์ |
นายพิษณุ ฉิมน้อย |
พนักงานให้บริการงานห้องสมุด |
นางสาววราภรณ์ บุญจันทร์ |
พนักงานบริการทั่วไป (ประจำชั้น ๕) |
นายเกรียงไกร กุทาพรม |
พนักงานบริการทั่วไป (ประจำชั้น ๔) |
นางสาวดารารัตน์ แดงชม |
พนักงานบริการทั่วไป (ประจำชั้น ๓) |
นางสาวพัฒนา เครือแตง |
พนักงานบริการทั่วไป (ประจำชั้น ๒) |
พนักงานราชการ |
|
นางทิพอำภรณ์ เป็นสุข |
นักวิชาการเงินและบัญชี |
นายสุชัจจ์ นนตกร |
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ |
นางสาวรุจิเรข กิมประพันธ์ |
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล |